Hackathon : MU My Mind App Challenge
![สถาบันบริหารจัดการเทคโนโลยีและนวัตกรรม (iNT) และ คณะพยาบาลศาสตร์ ม.มหิดล ขอเชิญชวนนักศึกษา ม.มหิดล ที่มีทักษะ ไอเดียสร้างสรรค์ หรือสนใจเกี่ยวกับการพัฒนา Application เข้าร่วมแข่งขันในกิจกรรม ต่อยอด Upscale นวัตกรรมแอพลิเคชั่นเพื่อการดูแลสุขภาวะทางจิตใจ ในระหว่างวันที่ 4-6 พฤศจิกายน 2566 ชิงเงินรางวัลรวมมูลค่ากว่า 35,000 บาท](https://int.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/Hackathon-MU-My-Mind-01.jpg)
สถาบันบริหารจัดการเทคโนโลยีและนวัตกรรม (iNT) และ คณะพยาบาลศาสตร์ ม.มหิดล ขอเชิญชวนนักศึกษา ม.มหิดล ที่มีทักษะ
ไอเดียสร้างสรรค์ หรือสนใจเกี่ยวกับการพัฒนา Application เข้าร่วมแข่งขันในกิจกรรม ต่อยอด Upscale นวัตกรรมแอพลิเคชั่นเพื่อการดูแลสุขภาวะทางจิตใจ ในระหว่างวันที่ 4-6 พฤศจิกายน 2566
ชิงเงินรางวัลรวมมูลค่ากว่า 35,000 บาท