การประกวด THE JAMES DYSON AWARD
‘Design Something that Solves a Problem : Orientation Day’
![](https://int.mahidol.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/The-James-Dyson-Award_Orientation.jpg)
สถาบันบริหารจัดการเทคโนโลยีและนวัตกรรม (iNT) ขอเชิญชวนนักศึกษาของมหาวิทยาลัยมหิดลหรือศิษย์เก่า (จบการศึกษาแล้วไม่เกิน 4 ปี) เข้าร่วมรับฟังการแนะนำกิจกรรมการประกวด THE JAMES DYSON AWARD ‘Design Something that Solves a Problem : Orientation Day’